Bae Soo Bin [Thiên Thần Quyến Rủ]
:: Đăng ký | :: Quên Mật Khẩu

::. 9A7 FAMILY FORUM || 2011 .::

Chào cả nhà [a7] thân mến!!!
 
IndexIndex  PortalPortal  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share|

Bae Soo Bin [Thiên Thần Quyến Rủ]

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sat Jan 15 2011, 18:53

Tôi là: Khoa.Taurus Tôi đang:
Chức vụ: -FT Dieland-

Danh vọng: 708%/1000%
Tài năng:20%/100%

Xem lý lịch thành viên
Thông Tin Cá Nhân Giới tính : Nữ Tuổi : 20
Tổng số bài viết : 708
9F 9F : 1631
Cám ơn : 10

Bài gửiTiêu đề: Bae Soo Bin [Thiên Thần Quyến Rủ]

Bae Soo Bin
Name: Bae Soo Bin (Bae Su Bin)
Real name: Yoon Tae Wook
Nickname: Sunny Bae
Profession: Actor
Birthdate: 1976-Dec-09
Height: 180cm
Weight: 68kg
Blood type: A
Star sign: Sagittarius
Talent agency: BH Entertainment
Education: Photography (in Korea), Beijing Film School (in China)
Skills: Swimming, Jazz Dance
Hobby: Watching movies
He speaks Chinese fluently and good English.

TV Series

Dong Yi (MBC, 2010)
Temptation of an Angel (SBS, 2009)
Shining Inheritance (SBS, 2009)
The Painter of the Wind (SBS, 2008)
Woman of Matchless Beauty, Park Jung Kum (MBC, 2008)
Auction House (MBC, 2007, ep 12)
The Book of Three Han (MBC, 2006)
Let’s Marry (MBC, 2005)
Fashion 70′s (SBS, 2005)
MBC Best Theater Ep616 (MBC, 2005)
Sea God (KBS, 2004)
When a Man is in Love (SBS, 2004)
MBC Best Theater Ep577 & Ep585 (MBC, 2004)
The Proof of Memories (CCTV, 2002)

Movies

Flight (2009)
Ae Ja (2009)
Club Butterfly (2001)

Awards

2009 SBS Drama Awards: Top Ten Star Award (Shining Inheritance and Temptation of an Angel)
2008 SBS Drama Awards: Best New Star (The Painter of the Wind)

Website:
http://cafe.daum.net/SosLove/
http://www.soobeenportal.com/

Hãy cũng điểm quá gương mặt điển trai nì :




=> Ánh mắt có thể nói là hút hồn, trẻ thế cũng ko ai có thể nhận ra anh sn 72 ^^ :heart:

Chữ ký của Khoa.Taurus
[--] Tôi là Member của Forum 9a7 [--]

---
Muốn ký thì "kí" nè :

Hãy cảm ơn bài viết của Khoa.Taurus bằng cách bấm vào "" nhé!!!


Được sửa bởi Khoa.Taurus ngày Sat Jan 15 2011, 19:01; sửa lần 1.
Sat Jan 15 2011, 18:54

Tôi là: Khoa.Taurus Tôi đang:
Chức vụ: -FT Dieland-

Danh vọng: 708%/1000%
Tài năng:20%/100%

Xem lý lịch thành viên
Thông Tin Cá Nhân Giới tính : Nữ Tuổi : 20
Tổng số bài viết : 708
9F 9F : 1631
Cám ơn : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Bae Soo Bin [Thiên Thần Quyến Rủ]





Chữ ký của Khoa.Taurus
[--] Tôi là Member của Forum 9a7 [--]

---
Muốn ký thì "kí" nè :

Hãy cảm ơn bài viết của Khoa.Taurus bằng cách bấm vào "" nhé!!!
Sat Jan 15 2011, 19:02

Tôi là: Khoa.Taurus Tôi đang:
Chức vụ: -FT Dieland-

Danh vọng: 708%/1000%
Tài năng:20%/100%

Xem lý lịch thành viên
Thông Tin Cá Nhân Giới tính : Nữ Tuổi : 20
Tổng số bài viết : 708
9F 9F : 1631
Cám ơn : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Bae Soo Bin [Thiên Thần Quyến Rủ]

Phim đang HOT quá

Chữ ký của Khoa.Taurus
[--] Tôi là Member của Forum 9a7 [--]

---
Muốn ký thì "kí" nè :

Hãy cảm ơn bài viết của Khoa.Taurus bằng cách bấm vào "" nhé!!!


Được sửa bởi Khoa.Taurus ngày Sat Jan 15 2011, 19:09; sửa lần 1.
Sat Jan 15 2011, 19:08

Tôi là: Khoa.Taurus Tôi đang:
Chức vụ: -FT Dieland-

Danh vọng: 708%/1000%
Tài năng:20%/100%

Xem lý lịch thành viên
Thông Tin Cá Nhân Giới tính : Nữ Tuổi : 20
Tổng số bài viết : 708
9F 9F : 1631
Cám ơn : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Bae Soo Bin [Thiên Thần Quyến Rủ]



Chữ ký của Khoa.Taurus
[--] Tôi là Member của Forum 9a7 [--]

---
Muốn ký thì "kí" nè :

Hãy cảm ơn bài viết của Khoa.Taurus bằng cách bấm vào "" nhé!!!
Today at 22:09

Tôi là: Sponsored content Tôi đang:
Chức vụ:
Danh vọng: %/1000%
Tài năng:%/100%

Thông Tin Cá Nhân

Bài gửiTiêu đề: Re: Bae Soo Bin [Thiên Thần Quyến Rủ]


Chữ ký của Sponsored content
Hãy cảm ơn bài viết của Sponsored content bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Bae Soo Bin [Thiên Thần Quyến Rủ]

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
::. 9A7 FAMILY FORUM || 2011 .::  :: ...::Diễn đàn thảo luận::... :: Sao & Màn ảnh nhỏ-
Đăng Nhập NhanhThanks for viewing diễn đàn 9a7 ^_^!
.:Đăng kí:. | .: Quên mật khẩu :.